ਨਾਂਦੇੜ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਅਪਡੇਟ

ਸਤਿਕਾਰਯੋਗ ਜਥੇਦਾਰ ਸਾਹਿਬ ( ਸ਼੍ਰੀ ਹਜ਼ੂਰ ਅਬਿਚਲ ਨਗਰ ਸਾਹਿਬ ਨਾਂਦੇੜ ) ਅਤੇ ਸਮੂਹ ਹਜ਼ੂਰੀ ਸੰਗਤ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਜੀ ਕੇ ਫੁਰਮਾਨ ਜਾਰੀ ਕਰਕੇ ਇਸ ਨਿਗੁਰੇ ਅਫਸਰ ਨੂੰ ਬੋਰਡ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ਤੋਂ ਹਟਵਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜੀ ਸਿੱਖੋ ਜੇ ਹੁਣ ਨਾ ਸੰਭਲ਼ੇਂ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਸਮਝੋ !!

ਸਖ਼ਤ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਖੇਧੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਗ਼ੈਰਸਿੱਖ ਨੂੰ ,ਸਿੱਖਾਂ ਦ ਮਹਾਨ ਤਖ਼ਤ ਸ਼੍ਰੀ ਹਜੂਰ ਸਾਹਿਬ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਬਣਾਉਣ
ਸਾਡੀ ਤ੍ਰਾਸਦੀ ਇਹ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਜਾਂ ਤਾਂ ਅਸੀ ਘੂਕ ਸੁੱਤੇ ਪਏ ਹਾਂ, ਕੋਈ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ ਜਾਂ ਅਸੀ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸਦੀਆਂ ਤੱਕ ਦੀ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਵਿੱਦਵਤਾ ਦਾ ਗਿਆਨ ਵੰਡ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਜਿੰਨਾਂ ਜ਼ੋਰ ਅਜ਼ਮਾਈ ਪਿਛਲੇ ਸਮਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਮੋਰਚਿਆਂ ਲਈ ਕੀਤੀ ,ਜੇਕਰ ਕਿਤੇ ਇਹੋ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਕੀਤੀ ਹੁੰਦੀ ਸ਼ਾਇਦ ਜਿਹੜੇ ਬੰਦੀ ਸਿੰਘਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਜਾਂ ਗੁਰੂ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਬੇਅਦਬੀ ਵਰਗੇ ਵਿਚਕਾਰ ਲੰਮਕ ਰਹੇ ਕੌਮੀ ਮਾਮਲੇ ਕਿਸੇ ਸਿੱਟੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੇ ॥ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ ਮੈਂਬਰ ਸ੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ (ਅੰਤਰਿੰਗ ਕਮੇਟੀ ਮੈਂਬਰ) ਅੰਮਿ੍ਰਤਸਰ ਸਾਹਿਬ !!